Saturday, April 14, 2012

HERRY PACO DECORATION AT HILDA RINGO'S BABY SHOWER



 WAPENZI HII NI KAZI YA KAKA HERRY PACO ALIPAMBA KATIKA SHEREHE YA BABY SHOWER YA HHILDA RINGO KWAKWELI PALIPENDEZA SANAAA.NDO HIVYO TUJIAJIRI JAMANI TUSIBWETEKE NA TUMSAPOTI KIJANA MWENZETUUU....HAPANA CHEZEA YEYEEE


1 comment:

Anonymous said...

His gud kwakweli Kazi yake nimeikubali,Anajuwa sana tuweke namba yake ya simu,ili tukimuitaji tumpate kwa urahisi,

Mdau Bongo Tambarareeeee.....!

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...